เปลี่ยนธีมขยายหน้าจอ

• 1980เข้าชม
  • 1ตอบกลับ

รับสมัครเซลล์ขายอุปกรณ์ก่อสร้างภาคเหนือ/อีสาน (ออฟฟิซอยู่กทม.)

ระดับ : default

สำคัญ : 0

เงิน : 115
ความดี : 65
เครดิต : 105
จิตพิสัย : 65
ออนไลน์ : 0 ชม.
ร้านของเราที่กรุงเทพเป็นร้านขายส่งอุปกรณ์ก่อสร้างทางภาคเหนือและภาคอีสานค่ะ
ต้องการเซลล์วิ่งขายของทางภาคเหนือ/ภาคอีสาน คุณสมบัติ 1. มีใบขับขี่ 2.มีคนรับรอง 3.สามารถยกของหนักได้ 4.ขยัน ซื่อสัตย์ค่ะ(สำคัญมาก) 5.มีรถเป็นของตัวเองจะดีมากค่ะ 6.รู้จักเครื่องมืออุปกรณ์ก่อสร้างมาหรือมีประสบการณ์ด้านนี้มาก่อน เงินเดือนเริ่มต้น 10000+/เดือน+อาหารกลางวัน ช่วงลองงานอยู่ที่ร้านขึ้นอยู่กับความสามารถค่ะ ถ้าสามารถเรียนรู้ของได้เร็ว จะได้ขึ้นขายของเร็วค่ะ ถ้าผ่านงานแล้ว เงินเดือนจะอยู่ที่ 12000/เดือน +เปอร์เซนต์+เบี้ยเลี้ยง+ค่าน้ำมัน+ค่าสึกหรอรถ

ทางร้านมีฐานลูกค้าอยู่แล้ว ส่วนเงินเดือนเพิ่มตามผลงานนะคะ

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อได้ที่ 0810035577 เฮียปิง
ให้คะแนนโพสต์ตามความรู้สึกคุณ

สุดยอด

เศร้า

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา
ระดับ : default

สำคัญ : 0

เงิน : 115
ความดี : 65
เครดิต : 105
จิตพิสัย : 65
ออนไลน์ : 0 ชม.
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 1  โพสต์เมื่อ: 2013-06-23
ผู้หญิงก็รับนะคะ

กล่องตอบกลับด่วน
จำกัด200 ตัวอักษร

ถอยกลับ ถัดไป

]exk' | BackLinks 2 | BackLinks 3 | BackLinks 4 | BackLinks 5 | BackLinks 6 | BackLinks 7 | BackLinks 8